Habari

P. DIDDY AOTA KUMILIKI LIGI YA MCHEZO WA KIKAPU

on

STAA wa Hip Hop P. Diddy amesema
kuwa moja kati ya ndoto zake ni kumiliki Ligi ya mchezo wa kikapu.
Suala hilo limeibua mijadala
kwenye mitandao ya kijamii huku baadhi ya mashabiki wakiamini inawezekana ni
utani wa mitandaoni.
“Nilikuwa na ndoto ya kumiliki
timu ya mchezo wa kikapu lakini sasa nina ndoto ya kumiliki Ligi yangu!” ilisomeka sehemu ya taarifa iliyotumwa na rapa huyo tajiri duniani.

“Huu ndio mpango wangu sasa
kuwa na kitu changu kwenye mchezo wa kikapu najua ni wachache wanawaza kama
mimi,” aliongeza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *