Wikiendi iliyopita Saluti5 ilitembelea onyesho la moja ya bendi maarufu za mjini Dodoma – Sky Melodies chini yake Nicco Millimo.

Onyesho lilifanyika Jumamosi usiku ndani ya Kisasa Capetown Complex, moja ya kiwanja kipya cha burudani mjini humo.

Sky Melodies walipiga show safi wakitesa na mchanganyiko wa nyimbo zao na zile za kunakili.

Uwezo wa wasanii wa Sky Melodies ulikuwa wa hali ya juu kuanzia wapiga vyombo hadi waimbaji, nyimbo zote zilizopigwa zilitendewa haki.
 Amos Nabii akicharaza gitaa la solo
 Emanuel Balisidya alitesa kwa kuimba 'copy' za reggae
 Moja ya ala iliyotendewa haki sana na Sky Melodies ni gitaa la bass ambalo lilikung'utwa na Richard Millimo
 Kiongozi wa Sky Melodies Nicco Millimo (kushoto) akiwa na mdau Ahmed Rajab
 Mcharaza drum wa Sky Melodies
 Bongito kwenye kinanda
 Nicco Millimo na mashabiki wake. Kulia ni mdau mkubwa wa dansi Mama Igwe
 Mama Igwe akizigawa nyekundu nyekundu jukwaani
 Mmoja wa waimbaji wa Sky Melodies
Nicco Milliomo akiimba moja ya nyimbo za Sky Melodies

USISAHAU KUBONYEZA SUBSCRIBE HAPO
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac