Habari

SIMBA YAANZA “KUIMBWERA” MTIBWA SUGAR

on

KATIKA mchezo ujao wa Ligi Kuu
Tanzania Bara Simba inatarajia kukutana na timu ya Mtibwa Sugar, mchezo ambao
umeanza kulipa wasiwasi benchi la ufundi la mtaa wa Msimbazi kuhofia kushuka
kileleni.
Kocha msaidizi wa timu ya Simba
Jackson Mayanja amesema kwamba mechi dhidi ya Mtibwa inaweza kuwa hatima yao ya
kuendelea kukaa kileleni au la katika mzunguko huu wa kwanza wa Ligi.
Katika mechi iliyopita, Mtibwa
ililazimisha sare ya bila kufungana walipocheza na mabingwa watetezi Yanga na
katika mechi inayofuata watawavaa Simba.
“Ni mchezo mgumu lakini
tumejidhatiti kuhakikisha tunachukua pointi zote tatu katika mchezo huo
kwasababu tumeupa kipaumbele na kutufikisha na mechi zingine,” alisema kocha
huyo.
“Mtibwa sio timu ya kubeza
maana ikiwa tutapoteza mechi hiyo tutapoteza pia nafasi ya kukaa kileleni mwa
Ligi,” aliongeza.

Simba ilikuwa Kanda za Ziwa
ambapo imecheza mechi mbili na kuambulia alama 4 baada ya kupata sare kwa Mbao
FC, kisha ushindi wa Stand United.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *