Habari

TFF YAIKATA MAINI YANGA MECHI DHIDI YA SIMBA

on

JITIHADA za klabu ya Yanga
kutaka mechi yake dhidi ya Simba SC ichezwe kwenye uwanja wa CCM Kirumba jijini
Mwanza zimeonekana kugonga mwamba baada ya Shirikisho la soka nchini kusisitiza
kwamba mechi hiyo itachezwa kwenye uwanja wa uhuru jijini Dar es Salaam.
Yanga ambao ndiyo wenyeji wa
mechi hiyo itakayopigwa Oktoba 28, mwaka huu walikuwa wameomba kwa TFF kwamba mechi yao
ichezwe kwenye uwanja huo, lakini TFF wamekataa ombi hilo kwasababu halina
mashiko.
Imedaiwa kwamba Yanga
wameshaanza kushtuka kwamba hawana uwakika wa kushinda kwenye uwanja wa uhuru
na hivyo walikuwa wanajaribu kusaka namna ya kuondoka katika jiji la Dar es
Salaam ambako wanadhani kwamba wanaweza kushinda.

Lakini baadhi ya wanachama wa
samba hata kama mechi hiyo itachezwa nje ya Tanzania lazima Yanga wafungwe
kutokana na Simba kuwa na kikosi imara zaidi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *