Habari

VIDEO: MSAFIRI DIOUF: REMIX YA NYIMBO ZANGU WATAFANYA WANANGU …asema yeye hajakaukiwa nyimbo mpya

on

Msanii wa zamani wa Twanga Pepeta, Msafiri Diouf amesema ana utajiri
mkubwa wa tungo na hivyo hana mpango wa kurudia (remix) ya nyimbo zake za
zamani.
Akiongea katika ofisi za Saluti5, Diouf akasema katika muziki alionao
moyoni mwake, basi hizi alizotoa na Twanga Pepeta ni asilimia 30 za muziki
wake.
“Bado nina asilimia 70, nina nyimbo nyingi sana ambazo zinanitekenya
kwenye mwili wangu, kwahiyo siwezi kurudia nyimbo,” alisema Diouf ambaye kwasasa
anafanya muziki nchini Uingereza.
“Zile nyimbo nilizotoa na Twanga Pepeta watakuja kuzirudia wanangu.
Kama bado zitakuwa na ubora hadi muda huo basi kina Vanessa na wangu wengine
ndiyo watazirudia kama alivyofanya Papy Kocha kurudia nyimbo za baba yake,”
aliongeza Diouf ambaye yupo nchini kwa mapumziko ya miezi mitatu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *