Habari

YANGA KEKO FURNITURE WACHOCHEA AJIB KUIBAMIZA SIMBA SC LEO

on

KUFUATIA uwezo ulioonyeshwa na mshambuliaji wa
timu ya Yanga, Ibrahimu Ajib katika mechi za Ligi Kuu bara, wanachama wa klabu
hiyo tawi la Keko Furniture wamesema kuwa watamuunga mkono staa huyo
kuhakikisha anaifunga Simba kwenye mchezo wa leo.
Huu utakuwa ni mchezo wa pili kwa Ajib kukumbana
na timu yake hiyo ya zamani baada ya ule wa Ngao wa Hisani uliomalizika kwa
mikwaju ya penati.
“Raha yetu ni kuona moto alioanza nao Ajib
unaendelea mpaka kwenye timu yake ya zamani ya Simba, tunataka afunge mechi
ijayo ili tukae juu yao,” amesema mwanachama wa tawi hilo aliyejitambulisha kwa
jina moja la Iddy.
“Tutashangilia kwa nguvu kila atakapogusa
mpira, kwasababu hawa Simba wameongea sana wakati Ligi inaanza na kwa beki yao
ile sidhani kama kuna mtu wa kumzuia Ajib,” aliongeza shabiki huyo.

Yanga na Simba zinakutana kwa mara ya kwanza katika
michuano ya Ligi mwaka huu huku zote zkiwa na alama 15 kama ilivyo Mtibwa Sugar
ya Morogoro.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *