Habari

DAMIAN MARLEY AKUMBUKA ALIVYOSISITIZWA ELIMU NA MAMA YAKE

on

STAA wa miondoko ya Reggae,
Damian “Jr Gong” Marley amesema kwamba pamoja na kuzaliwa kwenye familia ya
muziki lakini mama yake mzazi alimsisitiza sana juu ya umuhimu wa shule.
“Nimezaliwa kwenye familia ya
muziki nikiwa na baba yangu, Bob Marley lakini mama yangu alikuwa muumini wa
kupenda shule kuliko sanaa,” alisema rapa huyo.
“Katika mitaa ya mji wa Stone
Hill tulipokulia kulikuwa na shule nyingi nzuri hivyo mama alinitaka nitumie
muda mwingi kuzingatia masomo kuliko muziki,” aliongeza.
“Mama yangu pia alikuwa
akitumbuiza miziki ya Jazz kwenye matukio mbalimbali, hiyo ikanifanya nijenge
hamasa ya kupenda muziki zaidi.”

Damian ni mtoto wa nje ya ndoa
wa hayati Bob Marley lakini hivi sasa amehamishia makazi yake nchini Marekani
ambapo amekuwa akifanya vizuri kwenye muziki.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *