Habari

HOSEA BASS: TWANGA PEPETA NIACHENI KIDOGO NIBADILISHE UPEPO

on

Mmoja wa wacharazaji bora kabisa wa gitaa zito la bass, Hosea Mgohachi
(Hosea Bass) ameamua kujiweka kando na bendi ya Twanga Pepeta.
Akiongea na Saluti5, Hosea akasema amejiengua kwenye kundi hilo
takriban miezi miwili iliyopita, ili apate fursa ya kubadilisha upepo.
“Sijagombana na yeyote yule ndani ya Twanga Pepeta, ile ni bendi ninayoiheshimu
sana, lakini kiroho safi niliwaomba waniache kidogo nibadilishe upepo,” alisema
Hosea.
Hosea amasema kwa sasa yeye ni mwanamuziki wa kujitegemea anayefanya
kazi na bendi yoyote ile kwa makubaliano ya kulipana kwa show.
“Nashukuru Mungu, rizki inapatikana, kazi zinamiminika vizuri”,
aliongeza Hosea.
Kuondoka kwa Hosea kunamaanisha kuwa Twanga Pepeta imebakiwa na mpiga
bass mmoja tu – Jojoo Jumanne.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *