Habari

JULIO ATETEA KIPICHO CHAO DHIDI YA PAMBA

on

KOCHA wa Dodoma FC ambao ni Kundi la vinara wa Kundi C katika michuano ya Ligi daraja la Kwanza nchini, Jamhuri Kihwelo “Julio” amesema kwamba hakuna timu inayoweza kushinda mechi mfululizo bila kupoteza na
hii imekuja baada ya kushuhudia kikosi chake kikipoteza kwa bao 1-0 mbele ya
Pamba.
Julio amesema kwamba imekuwa ni
mazoea kwa klabu yake kuibuka na ushindi mfululizo lakini sasa ni zamu yao kusoma
matokeo mabovu uwanjani.
“Ndiyo mambo ya mpira ukizoea
kuzika ujue ipo siku na wewe utazikwa hili halikwepeki kwenye mambo ya soka
kwasababu sisi sio wa kwanza kukumbwa na hali hii,”alisema Julio.
Kikoasi cha Pamba kilicheza
soka safi mbele ya mashabiki wao kabla ya kupata bao katika kipindi cha pili
baada ya kuwadhibiti wachezaji wa Dodoma FC katika idara zote.
Amos Mnyapi aliwainua mashabiki
kipindi cha pili dakika ya nne kwa kufunga bao pekee lililodumu mpaka dakika ya
mwisho.
Pamba waliingia katika mchezo
huo wakiwa na alama 6 sasa wamefikisha alama 9 mara baada ya michezo 8 katika
kundi lao C.
Makao hayo yanasababisha Kundi
kuwa gumu ambapo Dodoma FC wana alama 18, Pamba alama 16 na Biashara wanasogea
kwa karibu wakiwa na alama 14.

Katika michezo yote 14 ambayo
kila timu itacheza katika makundi yote matatu zitatoka timu 6 ambazo zitapanda
Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania bara msimu ujao.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *