Habari

RAPA WA KINIGERIA AKATAA KUSHINDANISHWA NA DAVIDO, VIZKID… asema yeye ni “bwamdogo” sana

on

RAPA Bolaji Ojudokan ambaye anajulikana kwa jina la Boj amesema
kuwa hafanyi muziki ili kushindana na mastaa Davido na Wizkid.
Rapa huyo amesema kuwa anafanya muziki kama starehe na wala hana
lengo la kushindana na mastaa wakubwa kama ambavyo jamii imekuwa ikimtafsiri.
“Muziki ni sehemu ya maisha yangu, ni kitu ambacho nilikipenda
tangu nikiwa na umri mdogo hivyo sipo hapa kwa ajili ya mashindano ila nafurahi
kufikia ndoto zangu,” alisema staa huyo.

“Sikuwahi kudhani naweza kufika hapa nilipo maana utotoni
kilikuwa kitu cha kujifurahisha tu hivyo kunilinganisha na Davido na Wizkid sio
sawa.” 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *