Habari

RASHID PEMBE AJA NA OFA YA KUFUNDISHA BURE SAXAPHONE

on

MPULIZAJI Saxaphone nguli,
Rashid Pembe ametoa ofa ya kufundisha bure chombo hicho kwa wanaohitaji, ambapo
tayari watu wameanza kujitokeza kuchukua kozi nyumbani kwake, Mwananyamala,
jijini Dar es Salaam.
“Nafurahi kuona watu
wanamiminika ambapo hivi sasa ndio kwanza mwezi wa pili tangu nitoe ofa hii na
tayari nina vijana watano huku wengine zaidi wakiahidi kuja kupata ujuzi huu,”
amesema Pembe anayejulikana pia kwa jina la “Professor”.
 Hii ni mara ya pili kwa Pembe kuja na ofa kama
hii ambapo mara ya kwanza ilikuwa ni miaka mitatu nyuma walipojitokeza vijana 17
aliowafundisha na kufaulu vyema ambapo sasa wamepata ajira sehemu tofauti
tofauti.

Pembe amesema kuwa ingawaje
hana kipato chochote anachoingiza kutokana na ofa hiyo lakini binafsi
anafarijika kuona anaingia kwenye orodha ya wanamuziki wanaochangia kuongeza idadi
ya watumiaji ala hiyo hapa nchini. 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *