Habari

SIMBA, YANGA SASA RUKSA UWANJA WA TAIFA

on

SERIKALI kupitia kwa waziri wa habari,
utamaduni, Sanaa na michezo Dkt. Harrison Mwakyembe imeruhusu kutimika kwa
uwanja wa Taifa uliokuwa unafanyiwa ukarabati.
Sasa uwanja huo utaanza kutimika rasmi Novemba
24 mwaka huu kwa mechi za Ligi Kuu Tanzania bara.
Dkt. Mwakyembe ameishukuru kampuni ya sportPesa ambayo ndio imebeba jukumu la kukarabati uwanja huo.
“Nashukuru kuona nyasi za uwanjani zimeota
vizuri na unapendeza, kikubwa nashukuru kwa vijana wetu sita ambao
wamefundishwa namna ya kutunza viwanja,” amesema Dkt. Mwakyembe.
Mkuu wa Oparesheni SportPesa, Luca Neghesti
amethibitisha ukarabati wa uwanja utakamilika Novemba 21 na utadhibitiwa
Novemba 24 mwaka huu ukiwa tayari kwa matumizi.
“Kazi ya kukarabati sehemu ya kuchezea
imekamilika na nyasi zilizooteshwa zimeota vizuri na zimeshika hivyo upo tayari
kutumika,” alisema Luca.

Klabub ya Simba na Yanga ambavyo huutumia
uwanja wa taifa kwa mechi zao za nyumbani huenda zikarejea kwenye uwanja huo
kuanzia Novemba 24 baada ya kukabidhiwa kwa serikali.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *