Habari

THABIT ABDUL ASEMA: ‘TAABAB HAIJAFA LABDA DANSI NDIO NDIO IMEKUFA’

on

Mpapasa
kinanda, mtunzi na mkurugenzi wa kundi la Wakali Wao Modern Taradance, Thabit
Abdul amesema taarab haijafa, labba muziki wa dansi ndio umekufa.
Thabit Abdul
ameyasema hayo mchana huu wakati akihojiwa na kipindi cha Tam Tam za Mwambao
cha kituo cha East Africa Radio kinachoongozwa na Mwanne Othman.
“Hii kauli
naipinga kila siku, haiwezekani kulinganisha taarab na dansi kwa sasa hivi
wakati karibu bendi zote za dansi zinapiga kiingilio kinywaji,” alisema Thabit ambaye ana uwezo wa kupiga karibu ala zote za muziki wa dansi na taarab.
“Ukiangalia
bendi kubwa za taarab kama Wakali Wao, Mashauzi, Jahazi, Yah TMK na Ogopa Kopa
zinapiga kwa kiingilio, lakini katika bendi za dansi ni Bella peke yake ndio
anapiga kwa kiingilio, bendi zingine zote zilizobakia zina show kibao za bure (kiingilio
kinywaji). Sasa hapo ipi imekufa kati ya taarab na dansi?” aliongeza Thabit
Abdul.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *