Habari

TOTOO ZE BINGWA ASEMA: ‘SIJAJA KUIMBA, NIMEKUJA KUCHEZESHA’ … aondoka kwa Bella na kuamua kujitegemea

on

Rapa maarufu wa Malaika Band, Totoo Ze Bingwa ameamua
kuwa msanii wa kujitegemea na tayari ana nyimbo moja mkononi.
Bendi ya mwisho Totoo kuitumikia ni Malaika Band
chini ya Christian Bella, lakini sasa anasimama kama msanii anayejitegemea,
akitandika show zake binafsi kwa mfumo wa ‘live’.
Totoo ameiambia Saluti5 kuwa anapokuwa na show
zikiwemo zile za harusi na sherehe mbali mbali, anakusanya kikosi chake cha
kazi na kuliamsha dude.
Kwasasa Totoo anajiandaa kuaichia wimbo wake mpya
utakayojulikana kama “Pandisha Kipaja”.
Ndani ya wimbo huo, Totoo ametesa na rap zake kali
kupitia mapigo ya kiafrika (afro beat) yanayofanya kibao hicho kichezeshe
kuanzia sekunde ya kwanza hadi ya mwisho.
Katika “Pandisha Kipaja”, kuna sehemu Totoo anasema
yeye hajaja kuimba bali amekuja kuchezesha. Na kwa hakika wimbo huo
utawachezesha watu ile mbaya labda fitna tu zimwangushe.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *