Habari

WYCLEF JEAN AWATAKA VIJANA WA URENO KUTOKATA TAMAA KATIKA MAFANIKIO

on

MSHINDI mara tatu wa tuzo za Grammy, Wyclef
Jean amewataka vijana wa Ureno kutokata tamaa ikiwa wanataka kupiga hatua
katika jambo lolote wanalofanya kwa sababu maisha ni safari ndefu.
Jean hapo kabla alikuwa akiimba HipHop kwenye
kundi la Fugees lakini baadae akabadilisha staili ya kazi na kuanza kupata
soko kiasi cha kufanya kazi na mastaa wakubwa akiwemo Shakira.
“Unahitaji kuwa mvumilivu na mwenye hali ya
kupambana usikatishwe tamaa na yeyote anasema huwezi kufanikiwa kwa kile
unachokiendea,” alisema staa huyo alipokuwa Ureno.
Jean amesema kuwa baada ya kuhamia Marekani
akitokea Haiti alilazimika kufanya kila shughuli iliyopo mbele yake ili
kutafuta njia ya kufanikiwa kwenye muziki.
“Wakati mwingine unaweza kudhani upo chini
lakini kumbe wapo watu ambao wapo chini kuliko wewe, huhitaji kukata tamaan kwa
lolote.”

“Nilihisi mafanikio nilipopata fursa ya
kumuandikia wimbo wa “My Love is Your Love” staa mkubwa Whitney Houston.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *