Habari

AMIS TAMBWE APONA MAJERAHA… kuanza na Ndanda Desemba 31

on

MSHAMBULIAJI wa timu ya Yanga,
Amis Tambwe ambaye ameponea kwenye tundu la sindano baada ya kuhusishwa kutaka
kuachwa, ametangazwa kuanza katika mchezo wa Ligi Kuu bara dhidi ya Ndanda,
Desemba 31 mwaka huu.
Tambwe amekosekana uwanjani
tangu kuanza kwa msimu huu kutokana na majeruhi, jambo lililochangia kutaka
kutemwa kwenye kikosi hicho kinachotarajia kushiriki michuano ya Klabu Bingwa
Afrika.
Ofisa wa klabu ya Yanga, Dismas
Ten amesema kwamba mshambuliaji huyo hana tatizo lolote la kiafya na tayari
amejumuishwa katika program za kocha George Lwandamina.
“Nikuhakikishie, Tambwe yuko
fiti na atatumika katika mechi za Ligi zinazofuata isipokuwa kamusoko bado
anaendelea na matibabu yake huku akifanya mazoezi ya taratibu,” alisema Ten.
Tambwe alipata jeraha mwezi
Agosti mwaka huu katika kambi ya Yanga kisiwani Pemba.
Yanga itashuka dimbaniDesemba
31, mwaka huu katika mchezo dhidi ya Ndanda huku mahasimu wao Simba
wakitarajiwa kucheza Desemba 30.  

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *