Habari

FATHER MAUJI AIKUMBUKA JAHAZI MODERN TAARAB

on

KATIKA kile kinachoonekana kuwa ni kama baadhi
ya waliokuwa wasanii Jahazi Modern Taarab wameanza kuimiss bendi yao hiyo, mcharazaji
mahiri wa gitaa la Solo, Mohammed Mauji “Father Mauji” ameposti maneno mazito
kwenye ukurasa wake wa facebook akikumbuka wakati walipokuwa kwenye ubora wao.
Katika posti hiyo iliyoambatana na picha ya
jukwaani ambayo Father Mauji amepiga na Prince Amigo na aliyekuwa mmoja wa mabaunsa
wa bendi hiyo, Hassan Ndevu, mkali huyo wa masebene ameandika:
“Dah enzi hizo Jahazi
Modern Taarab
 imetimia kazi kazi, dairekta mwenyewe Father
Mauji, safu ya waimbaj wa kike Khadija Yusuph, Malkia
Leyla Rashid Fatma Mcharuko, Fatma Shobo, Mwansit Robert, Miriam Amour
,
Rahma Machupa, Mwasiti Kitoronto, Fatma Khasim, Mishi
Zele
, waimbaji wa kiume ikiongozwa na mwenyewe nguli nadhani  mnamjua jina
nalihifadhi akifatiwa na Prince Amigo huku Mohamed Ally Mtoto Pori
.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *