Habari

HUSSEIN JUMBE AANIKA SIRI YA WIMBO WAKE “SIRI” KUTUMIWA NA NA RAYVANNY WA WCB

on

Baada ya Msondo
Ngoma kuwasilisha malalamiko juu ya kionjo cha wimbo wao wa “Ajali” kutumiwa na
lebo ya WCB kupitia wimbo “Zilipendwa”, WCB wanaingia tena kwenye gumzo la
kuchukua hazina nyingine ya muziki wa dansi.
Safari hii ni
kupitia msanii wao Rayvanny ambaye wiki hii ameachia kigongo kipya “Siri”
aliomshirikisha Nikk wa Pili.
Katika wimbo huu “Siri”,
Rayvanny amerudia kwa sehemu kubwa wimbo wa mkongwe Hussein Jumbe “Siri ya Nini”.
Wakati mashabiki
wengi wakijiuliza juu ya uhalali wa Rayvanny kutumia kazi hiyo, Hussein Jumbe
mwenyewe anaitaarifu Saluti5 kuwa alitoa Baraka zote kwa msanii huyo wa WCB.
“Rayvanny
alinifuata kuhitaji kutumia sehemu ya wimbo wangu, sikuwa na hiyana,
nilimruhusu na nashukuru pia alinipatia kifuta jasho,” anaeleza Hussein Jumbe.
“Hata katika
video ya wimbo huo mwishoni kabisa utaona uwepo wangu, hiyo ni kudhihirisha
kuwa nilishirikishwa katika hatua zote,” anafafanua Hussein Jumbe.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *