Habari

MOBBY MPAMBALA AWATAKIA MASHABIKI WA BONGOMUVI KHERI YA MWAKA MPYA

on

MKALI wa Bongomuvi, Mobby
Mpambala amewaombea kheri mashabiki na wadau wote wa sanaa ya filamu akisema
kuwa anatamani kuona wanafunga na kufungua mwaka wakiwa pamoja tena wenye afya
tele.
Akiongea na Saluti5, Mobby
amesema kuwa anamuomba Mungu mwaka huu uishe salama na kuuona mwaka mwingine
mpya wa 2018 kwa furaha zaidi.
“Namuomba Allah
atujaalie waja wake tuuone mwaka mpya tukiwa na furaha na baraka tele,
ishaallah,” amesema Mobby.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *