Habari

PAPA UPANGA AIBUKIA SEGERE MATATA

on

MWIMBAJI
wa zamani wa Msondo Ngoma Music Band, Papa Upanga ambaye amekuwa kimya kwa muda
mrefu tangu ajiengue ndani ya bendi hiyo inayotumia mtindo wa “Baba ya Muziki”,
amejiunga na Tabora Jazz Band wana Segere Matata.
Tayari mwimbaji
huyo ameifyatulia bendi yake hiyo mpya kibao “Kimya Kingi” ambacho kinaonekana
kuwashika vilivyo mashabiki wao katika kumbi mbalimbali wanazotumbuiza.

Wakati akiwa
Msondo Ngoma, mwimbaji huyo alitikisa vilivyo kwa kibao chake cha “Machimbo”
kinachopatikana kwenye albamu ya “Huna Shukrani”.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *