Habari

RIHANNA AFICHA PETE YAKE YA UCHUMBA KUKWEPA “MASHILAWADU”

on

STAA wa muziki nchini Marekani,
Rihanna ambaye hivi sasa yupo jijini London na mpenzi wake, Hassan Jameel
alificha pete ya uchumba alipokuwa kwenye uwanja wa ndege wa Hearthlow London
akikwepa picha za mapaparazi.
Rihanna alificha kiganja chake
kwenye koti alilovaa na kuwanyima fursa mapaparazi kuweza kuipiga picha.
Staa huyo ambaye uhusiano wake
na Jameel umefikisha miezi sita, alivalishwa pete nchini Hispania katika fukwe
za bahari.
Uhusiano wa wawili hao umekuwa
ukienda kwa kificho kuhofia waandishi wa habari kuwatibulia.
Kabla ya kunaswa na Bilionea
Jameel, Rihanna alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na rapa Chris Brown lakini
waliachana mwaka 2009 baada ya kushushiwa kipigo kikali na bwana wake huyo.

Kuachana kwao kulitokana na
tamko la mahakama ambapo Chris alitakiwa kukaa mbali na dada huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *