Habari

UNAI EMERY: NAHITAJI MZIGO WA KUTOSHA KUIJENGA PSG YA KILO

on

KOCHA
wa timu ya Paris St-German,Unai Emery amesema kuwa anahitaji fungu lingine la
kutosha katika dirisha dogo la usajili ili aweze kuboresha kikosi chake.
Kocha
huyo amesema kuwa anahitaji fedha ili akamilishe usajili wa kiungo mkabaji
ambaye atasaidia ulinzi.

Kiungo
mkabaji wa klabu hiyo, Thiago Motta amekosekana uwanjani kwa wiki sita akiuguza
jeraha lake, jambo lililomfanya kocha huyo kuingia sokoni.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *