Habari

ABDALLAH HEMBA WA SIKINDE ASEMA HANA PAPARA KWENYE UTUNZI LAKINI…

on

MMOJA wa
waimbaji tegemeo wa Mlimani Park Sikinde, Abdallah Hemba amesema kwamba humchukua
muda mrefu kutoka kuachia wimbo hadi kutunga mwingine lakini kila anapofyatua
vibao vyake huwa moto wa kuoteambali.
Akiongea na
Saluti5, Hemba amesema kwamba utunzi wa mara kwa mara wakati mwingine ndio
unaochangia kushusha viwango vya wanamuziki wetu kutokana na kufilisika haraka
kwa mawazo ujumbe vichwani mwao.

“Hivi sasa
najipanga kuja na wimbo ambao naamini utakuwa habari ya mjini baada ya kukaa
kimya kwa muda mrefu sana,” amesema Hemba ambaye ni miongoni mwa waimbaji
vijana hodari wa kucheza na sauti zote.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *