Habari

ATHUMAN KAMBI WA MSONDO NGOMA SASA AJA NA KITU CHA “BOSI HANUNIWI”

on

BAADA ya kuachia kibao “Heshima
Iko Wapi”, mwimbaji mahiri wa Msondo Ngoma Music Band, Athuman Kambi amesema
yuko mbioni kuibuka na kete nyingine inayokwenda kwa jina la “Bosi Hanuniwi”.
Akiongea na Saluti5, Kambi
amesema kuwa anaamini kibao hicho kipya kitakuwa funika kutokana na namna
anavyokiandaa kwa utulivu huku akijiribu kukusanya matukio anayoyafahamu kwa
kadiri ya uzoefu wake kimaisha.
“Niko namalizia kuandika
mashairi ambapo muda si mrefu nitayawakilisha mazoezini ili tuanze kuyafanyia
kazi. Nawaomba mashabiki wategemee kitu ambacho ni saizi yao kabisa,” amesema
Kambi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *