Habari

FATHER MAUJI ASEMA “MNAOOMBEA YAH TMK IFULIE MTANGOJA SANA”

on

YAH TMK Modern taarab juzi wamesherehekea
kutimiza mwaka mmoja tangu kuasisiwa kwa bendi yao na mmoja wa viongozi wao waandamizi,
Mohammed Mauji amenena mazito.
Mauji amesema kuwa kwake yeye ni faraja kubwa
sana kufikia hatua hiyo kwani itakuwa wamewafunga kidomodomo wale wote ambao
walikuwa wakiwatabiria kutokufika mbali katika mbio za uburudishaji.
“Binafsi naamini katika maisha nidhamu na
kujituma ndio msingi wa maisha yako, pia unatakiwa wewe mwenyewe kwanza ukiamini
kile kitu ambacho unakifanya kwa kujua siku za mbeleni kitakuja kukupa manufaa
na usiangalie nani anasema nini kwani miluzi mingi humpoteza mbwa,” amesema Mauji. 

“Kwa upande wetu mwanzo ulikuwa mgumu sana na
wapo waliosema hatutafika popote, lakini kwakuwa tulikuwa tunakiamini kile
tunachokifanya tulikubali kuvumilia
yote kwa pamoja na hatimaye huu ni mwaka sasa.” 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *