Habari

FATMA MCHARUKO AANIKA TOFAUTI YAKE NA MASUPASTAA WENGINE WA KIKE

on

MWANAMIPASHO Fatuma Mcharuko amesema kwamba
tofauti yake na masupastaa wengi wa kike, hususan waimbaji taarab ni kwamba
hana majivuno kwa mashabiki anaowatumikia.
Akipiga stori na Saluti5, Mcharuko anayetamba
sasa na kibao “Siwaguni Siwakohoi” akiwa na bendi ya Yah TMK Modern Taarab,
amesema kwamba anatambua umuhimu wa mashabiki hivyo lazima aweke heshima kwao.
“Kwa kawaida yangu sina maringo kwa mashabiki,
hiyo ndio tofauti yangu kubwa na masupastaa wengine wakiwemo waimbaji wenzangu,
nasikiliza sana maoni na kuyafanyia kazi,” amesema Mcharuko.

“Namuheshimu pia mume wangu na simvunjii
heshima kwani yeye ndie anayeniongoza katika masuala yote ya kimaisha kwa sasa
na ndio maana nafanikiwa kwa kiasi kikubwa bila kukwama,” ameongeza msanii huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *