Habari

JOSE MARA ASEMA BONGO HAKUNA MWIMBAJI WA KUMUUMIZA KICHWA

on

MWIMBAJI Jose Mara ameibuka na kusema kwamba
kwa hapa Tanzania hakuna mwanamuziki anayeweza kumshinda kiuimbaji ila amekiri
kuwa wapo wenye uwezo mkubwa wa sauti jukwaani.
Akiongea na Saluti5, Jose amesema kwamba anaheshimu
mchango wa waimbaji kama vile; Ally Chocky, Nyosh El Sadaat, King Blaize, Alphabet Kabeza, Salleh
Kupaza, Pablo Masai na wengineo ambao vipaji vyao vya sauti vinaliongezea dansi
mashabiki.
“Kiukweli hakuna anayeniumiza kichwa katika
uimbaji ila sikatai wapo wale ambao wanaimba vyema haswa,” amesema bosi huyo wa
bendi ya Mapacha Watatu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *