Habari

KUMBE KAMA SI MUZIKI BITCHUKA ANGEKUWA “RONADINHO” WA BONGO

on

NGULI wa uimbaji
kutoka Mlimani Park Sikinde, Hassan Rehani Bitchuka amebainisha kwamba,
inawezekana isingekuwa muziki basi angekuwa mwanasoka kutokana na kuwa hiyo
ndio ilikuwa fani yake kubwa huko nyuma.
Bitchuka ambaye
amekiri kuwa ni mnazi mkubwa wa timu ya Simba ya Mtaa Msimbazi, Dar es Salaam
na Manchester United ya Uingeleza, amesema kwamba aliwahi kuchezea timu ya
Tusker FC ya jijini Arusha.
“Nimecheza sana
mpira na hadi sasa bado naupenda sema nsdio hivyo tena nishaingia kwenye
majukumu mengine ya muziki na umri nao ushakwenda, ila mimi ni Simba damu,”
amesema nguli huyo mwenye sauti kali isiyochusha.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *