Habari

MADEBE LIDAI AJA NA FILAMU YA “MWENYEKITI”… kuimimina sokoni Januari 15

on

MKALI
wa filamu za Kibongo aliyeibuka kuwa gumzo kubwa kwa sasa, Madebe Lidai ambaye anafahamika
zaidi kwa jina la “Nabii Mswahili” yuko mbioni kuonekana kwenye kazi mpya
inayokwenda kwa jina la “Mwenyekiti”.
Katika
muvi hiyo inayoandaliwa na kampuni yake ya LP Media, Madebe amewaasa watu waendelee
kukazana kwa nia njema dhidi ya taifa lao bila kuangalia jinsia, kwenye masuala
ya kilimo, elimu pamoja na kuzidi kutafuta hitaji sahihi la mioyo yao.

Ndani
ya “Mwenyekiti” ambayo imepangwa kumwagwa rasmi mtaani Januari 15 , mwaka huu, Madebe
amecheza na wakali wengine kadhaa wanaofanya poa hivi sasa kwenye gemu la
filamu, wakiwemo Hashimu Omary na Khadija Minah. 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *