Habari

SINZA SOUND BAND YAWATAKIA KHERI YA MWAKA MPYA MASHABIKI WAKE

on

SALAMU za mwaka mpya zimeendelea kumiminika
kutoka kwa wasanii na wadau, baada ya bosi wa Sinza Sound Band, Said Kaunga
kuwatakia “mwaka mpya mwema” mashabiki wote wa bendi yake na muziki wa dansi
kwa ujumla.
Katika salamu hizo, kaunga amesema kuwa
anashukuru kuona mwaka 2017 umemalizika salama kwa upande wa bendi yake, huku
akiwahakikishia mashabiki kuwa mwaka huu wa 2018 utakuwa wa kiburudani zaidi.
“Nawashukuru mashabiki na wapenzi wa muziki wa
dansi kwa kuwa pamoja na sisi kwa kipindi chote cha mwaka 2017, naomba
niwaahidi kuwa mwaka huu tutawazidishia vituz na majamboz zaidi ili kuendelea
kuwavuta,” amesema Kaunga.

“Nawaomba muendelee kutuunga mkono kwa
kujitokeza kwa wingi kila tutakapokuwa tunafanya shoo, hususan pale Lion Hotel
tunakotumbuiza kila wiki katika siku za Ijumaa na Jumamosi,” ameongeza bosi
huyo mahiri kwa uimbaji. 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *