Habari

WANINGA, KUPAZA WASEMA: “TUTAKUJA KUHESHIMIANA TU MJINI”

on

MMOJA wa mabosi wa bendi ya Ivory, Hamza Salleh
“Waninga” amesema kuwa bado wanaendelea na kambi ya mazoezi Tunduru mkoani
Songea huku akisisitiza kuwa wanachokifanya huko ni kitu kitakachokuja kuleta “heshima”
jukwaani.
Waninga aliyekuwa mkurugenzi wa bendi ya W
Music, hivi karibuni aliamua kuungana na nguli Salleh Kupaza katika bendi yake
ya Ivory ambapo sasa wanaendelea kupika vibao vipya kwa ajili ya albamu yao ya
kwanza ya pamoja.

“Nataka kila mtu ajue kwamba tunachokifanya
huku sio kitu cha kitoto, sisi ni watu wazima ambao tunauchukulia muziki kuwa
ni kazi na sio ubishoo kwahiyo tuko tunafanya mambo ambayo yatakuja kuwakimbiza
watu mjini tutakapoanza mambo yetu jukwaani,” amesema Waninga.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *